Cán bộ, Giảng viên
Giao hữu bóng đá giữa Trường Đại học Điện lực và Công ty Lưới điện Cao thế Hà Nội.
| 18/07/2018Chiều ngày 04 tháng 7 năm 2018 Sau buổi lễ ký kết biên bản ghi nhớ hợp tác giữa Trường Đại học Điện lực và Công ty Lưới điện Cao thế Hà Nội, hai đơn vị đã tổ chức trận bóng đá giao hữu tại sân bóng Tây Hồ.
Xem thêmLễ ký biên bản ghi nhớ hợp tác giữa Trường Đại học Điện lực với Công ty Lưới điện Cao thế Hà Nội
| 18/07/2018Chiều ngày 4 tháng 7 năm 2018 tại trường Đại học Điện lực đã diễn ra Lễ ký kết biên bản ghi nhớ hợp tác Giữa Trường Đại học Điện lực với Công ty Lưới điện cao thế Hà Nội.
Xem thêmThông báo điểm nhận hồ sơ xét tuyển đợt 1 hệ Đại học chính quy năm 2018
| 16/07/2018Lịch tuần 50 năm học 2017 - 2018
| 16/07/2018Lớp cán bộ QL cấp 4 của TCT Điện lực Miền Bắc EVNNPC đi thực tập thực tế tại công ty chế tạo máy Biến thế
| 16/07/2018Vừa qua, ngày 04/7/2018, Trung tâm Đào tạo Thường xuyên đã tổ chức cho lớp Cán bộ quản lý cấp 4 (lớp thứ 3) của Tổng Công ty Điện lực miền Bắc đi học tập thực tế tại Công ty Công ty cổ phần chế tạo biến thế điện lực Hà Nội. Đây là một hoạt động trong khuôn khổ nội dung khóa học “Đào tạo cán bộ quản lý cấp 4 theo chương trình khung của EVN” được phối hợp tổ chức giữa Trường Đại học Điện lực với Tổng Công ty Điện lực miền Bắc (EVNNPC).
Xem thêmBáo dân trí viết về lễ đón nhận chứng nhận kiểm định chất lượng giáo dục của trường Đại học Điện lực
| 16/07/2018Ngày 10/7, trường Đại học Điện lực đã long trọng tổ chức Lễ công bố quyết định và nhận giấy chứng nhận kiểm định chất lượng giáo dục từ Trung tâm kiểm định chất lượng giáo dục – ĐH Quốc gia Hà Nội.
Xem thêm